

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA MVOMERO
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya)

Simu Na. 023 – 261 3223
Fax Na. 023 – 261 3007



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya ya
Mvomero,
S.L.P 663,
Morogoro.

Tarehe 31/12/2018

**TANGAZO LA NUKUU YA BEI KWA AJILI YA KUPATA LOCAL FUNDI
WA UJENZI WA JENGO LA WODI YA MAMA NA MTOTO HOSPITALI
YA WILAYA MVOMERO**

Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero imepokea fedha kutoka Serikali Kuu katika mwaka wa fedha 2018/2019 kwa ajili ya uendelezaji wa ujenzi wa Hospitali ya Wilaya. Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero imepanga kutumia fedha hizo kwa ajili ya ujenzi wa jengo la wodi ya Mama na Mtoto (maternity Ward).

Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero inawaalika Mafundi(Local Fundi) wenye uzoefu wa ujenzi wa majengo ya Serikali kuwasilisha maombi yao ya ujenzi wa jengo hilo kwa MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA MVOMERO S.L.P 663 Morogoro.

Nyaraka za Zabuni zinapatikana Katika Ofisi ya Kitengo cha Manunuzi, Ofisi Kuu Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero kila siku za kazi kuanzia saa 1:30 asubuhi Mpaka Saa 9:30 alasili.

Muombaji atawajibika kurejesha nyaraka halisi moja (01) na kivuli Mbili(02) ofisi Kuu Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero, Kitengo cha Manunuzi kwa anuani tajwa hapo juu.

Mwisho wa kufanya maombi na kurejesha nyaraka za zabuni ni Siku ya JUMA TATU tarehe 07mwezi JANUARI mwaka 2019 saa 05:00 asubuhi.

Nyaraka zitakazo wasilishwa na kupokelewa nje ya muda tajwa hapo juu hazitafunguliwa.

Florent L. Kyombo
Mkurugenzi Mtendaji (W)

Mvomero
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA (W) MVOMERO